ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยคะ  (อ่าน 165 ครั้ง)

หล่นมาจากฟ้า

• Newbie
  • *
สอบถามหน่อยคะ
« เมื่อ: เมษายน 20, 2020, 09:17:48 am »
ดิฉันได้รับแจ้งการประเมินภาษีที่ดินและสิ่งปลูกสร้าง แต่ไม่สะดวกมาชำระค่าภาษี ที่ อบต.บ้านปงได้ ดิฉันสามารถชำระได้ทางไหนบ้างคะ

admin

• Administrator
  • Newbie
Re: สอบถามหน่อยคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2020, 02:40:38 am »
ท่านสามารถชำระเงินผ่านทางธนาคารกรุงไทย ได้ทุกสาขา โดยดูรายละเอียดขั้นตอนการชำระเงินได้ที่เว็บไซต์ อบต.บ้านปง เมนูชำระภาษีผ่านธนาคารกรุงไทย ขอบคุณค่ะ
บ้านปงจะรุ่งเรืองเพราะพลเมืองเสียภาษี